AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !

Mr.[K]id
Lam_Cripz
chaube_2804
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

chaube_2804

chaube_2804

hehe ! người đâu tiên là lớp trưởng , oai như cóc ! (hoho, các bác thông cảm , em bệnh tự sướng nên phải giới thiệu mình đầu tiên !) It's me!Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf5
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  44183964
ImageShack.us
Người thứ 2 là Diệu Huyền -lớp phó học tập kiêm tổ trưởng tổ 2 nha ! ảnh này cute nhá :Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf19
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Dieuhuyen
Tiếp theo là bạn bí thư (tạm thời) cuả lớp mình , người lúc nào cũng tự nhận là đẹp zai nhất !(toàn bị cắm sừng) Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf11
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Tranpha
Một thành phần không thể thiếu của lớp là RÕ DƠ HỘI , nơi xuất phát của những hành đông "lém lỉnh" nhất lớp ! Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf8Từ trái sang phải là : Huyền Bình, Thuỳ Vàng , Lady Anh Anh và Vẹt ku
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Rodok

Ah, tí thì quên , cái bạn lấp ló đằng sau Lady Anh Anh kia là Lâm "lớp phó lao động" ( bạn ý chuyên làm những chuyện nặng nhọc giúp các bạn con gái hehe )Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf20
sau đây là cận cảnh gương mặt của Lâm tỉ2 :
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Ladyj
Và đây là Mèo ku , tổ trưởng tổ 1
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Hnhnh006xi

Các bác thông cảm , em mới nghĩ được đến đây thôi , để lúc nào bổ sung sau vậy
Bonus cho cái ảnh (gần) đủ cả lớp nè :
Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  12884407941182330518574

Được sửa bởi chaube_2804 ngày Sat Nov 13, 2010 6:32 am; sửa lần 2.

Lam_Cripz

hé hé tao là mod đấy châu ạ tao edit đc bài đấy cấm động vào tao không đừng có tráck hehe

chaube_2804

chaube_2804

Lam_Cripz đã viết:hé hé tao là mod đấy châu ạ tao edit đc bài đấy cấm động vào tao không đừng có tráck hehe
mày tưởng mỗi mày là mod á ! sĩ đời ! ai tự nhiên nhảy ra sàm sỡ mày đâu mà bảo là "cấm động vào tao" bounce bounce bounce bounceGiới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf11
Ah, tí thì quên , cái bạn lấp ló đằng sauLady Anh Anh kia là Lâm "lớp phó lao động" ( bạn ý chuyên làm nhữngchuyện nặng nhọc giúp các bạn con gái hehe )Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf20
ôi trời ơi , trời ơi , nguyên văn của tao là Lady Lâm 2 chân sai vặt của lớp cơ mà ! híc 2!Giới thiệu về bộ chính trị lớp mình !  Leaf8

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

Đề nghị e Lâm ko edit bài lung tung, nếu ko anh cho cún nghỉ luôn đấy Twisted Evil

https://ak21ntt.forumvi.com

Lam_Cripz

Trần Phương Hà đã viết:Đề nghị e Lâm ko edit bài lung tung, nếu ko anh cho cún nghỉ luôn đấy Twisted Evil
mod có trách nhiệm sửa chữa lỗi sai tao chỉ làm đúng trách nhiệm thôi hé hé

chaube_2804

chaube_2804

Tao có viết sai cái gì đâu mày ! :p

Lam_Cripz

chaube_2804 đã viết:
Tao có viết sai cái gì đâu mày ! :p
Không thèm đôi co với Chau C Hó

meoku

meoku

đúng là những con người rất chăm tự sướng
cái ava của phà đậm chất tự sướng luôn

http://s-u-j-u.net

chaube_2804

chaube_2804

Mèo ku lên rồi ! phải bổ sung vào bộ chính trị chứ nhể ! ^^

HaPhuong

em Châu yêu quý Very Happy
Còn các Mr lớp mình đâu ??
Thế này là thiếu nhiều nhân tố
Như anh chắng hạn Very Happy sunshine thế nay Smile)

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

HaPhuong đã viết:em Châu yêu quý Very Happy
Còn các Mr lớp mình đâu ??
Thế này là thiếu nhiều nhân tố
Như anh chắng hạn Very Happy sunshine thế nay Smile)
Anh phương mơ ngủ giữa ban ngày àk? người ta gọi đếy là VIP group rùi thì chỉ có nhuũng VIP mới đc gt thôy. Hay alf anh tahm gia RDH của bọn em đi để còn đc gt Very Happy Very Happy Very Happy

hong_sakura

ha` phuong oi, cung phai tjnh tao' len. Vao` RDH thj` doj may` cung chj xoay quanh chu Do ma` thuj. Ma` sao hok thay' pho' bi' thu dau thja' ha Chau Be? Where? Sad Sad Sad Mad Mad Mad

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Hong_Sakura đã viết:ha` phuong oi, cung phai tjnh tao' len. Vao` RDH thj` doj may` cung chj xoay quanh chu Do ma` thuj. Ma` sao hok thay' pho' bi' thu dau thja' ha Chau Be? Where? Sad Sad Sad Mad Mad Mad
Lớp mình cũng có phó bí thư àk. Question Question Question Cuộc đời xoay quanh chữ DƠ còn hơn là cuộc dời chúng mày chẳng xoay quanh chữ nào. nói thế chứ tuỳ ng bọn tao mới cho vào đếy nhá. như trù em thì bị loại ngay từ vòng gửi xe rùi tongue tongue tongue

hong_sakura

ack. Sao hum nay lady anh2 up date thong tjn cham thja'. Em lam` pho' bi' thu duoc tuan` nay roaj` day. Xem laj rada gan' tren dau may` di naz.

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Hong_Sakura đã viết:ack. Sao hum nay lady anh2 up date thong tjn cham thja'. Em lam` pho' bi' thu duoc tuan` nay roaj` day. Xem laj rada gan' tren dau may` di naz.
her2. đúng là tao cũng phải xem lại đầu tao thật. xem tao có điên hok mà lại đi nghe lời mày nói. PÓ TAY. cái loại mày chỉ đáng làm phó bí thở thôy nhá. Phó bí thư ák. em mơ àk ????????????

hong_sakura

Thôi, mày ghen tỵ với tao, t hok để ý làm gì. Khổ quá cơ, thik làm phó bí thư thì cứ nói hẳn ra đi. Mà thôi, muốn chém gió gì thì về box của t mà chém cho được nhiều.

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Hong_Sakura đã viết:Thôi, mày ghen tỵ với tao, t hok để ý làm gì. Khổ quá cơ, thik làm phó bí thư thì cứ nói hẳn ra đi. Mà thôi, muốn chém gió gì thì về box của t mà chém cho được nhiều.
HÔ2. THÈM VÀO tongue tongue tongue tongue Mày đừng nghĩ ai cũng như mày ý. tao cứ thíck chém ở đêy đếy. box của mày là để lúc khác chém nhá. @

hong_sakura

ack moi nguoi vao ung ho cho em nhieu vao chu? sao co' it' zday

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]