AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
22/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

22/12- Vở kịch Romeôi và julliete

Lam_Cripz
TanBoyHan
Mr.[K]id
7 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

hailinhtk21 đã viết:
hong_sakura đã viết:chào mừng Hải Linh đến với diễn đàn
Oh Thanks
Keu goi AK21 di hoc hn mo rong vs tui to nha ^^
học thì thích đấy, nhưng đến đấy học chả hiểu j cả Sad

https://ak21ntt.forumvi.com

hong_sakura

Hai linh oi, thang` con re no' cha goi me la` me vo dau. Buc minh`. T ko cho cuoi nua.

chaube_2804

chaube_2804

hong_sakura đã viết:Hai linh oi, thang` con re no' cha goi me la` me vo dau. Buc minh`. T ko cho cuoi nua.
Hồng Trù không cho cưới thì chúng nó cũng vượt rào lâu rồi ! =))

hong_sakura

sao cháu bik hả châu be. Không khéo chúng nó thía thiệt đấy. Nhưng mà dù thé nào cũng phải bắt nó gọi là mẹ vợ.

chaube_2804

chaube_2804

hong_sakura đã viết:sao cháu bik hả châu be. Không khéo chúng nó thía thiệt đấy. Nhưng mà dù thé nào cũng phải bắt nó gọi là mẹ vợ.
chuyện , cháu cái gì chả biết ! Twisted Evil Twisted Evil

3122/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 Empty Re: 22/12- Vở kịch Romeôi và julliete Mon Jan 10, 2011 12:06 am

hailinhtk21

hailinhtk21

chaube_2804 đã viết:
hong_sakura đã viết:Hai linh oi, thang` con re no' cha goi me la` me vo dau. Buc minh`. T ko cho cuoi nua.

Mày nói như phặc.
Tao vẫn còn zin nè.
Anh Phà iêu ạ Smile
Anh Phương iêu ạ Smile

3222/12- Vở kịch Romeôi và julliete - Page 2 Empty Re: 22/12- Vở kịch Romeôi và julliete Mon Jan 10, 2011 12:41 am

hong_sakura

khi nào phải tổ chức một bữa ăn nho nhỏ để chào con rể cai nhỉ.

chaube_2804

chaube_2804

hong_sakura đã viết:khi nào phải tổ chức một bữa ăn nho nhỏ để chào con rể cai nhỉ.
nho nhỏ là thế nào , phải là to đùng cách mạng ý chớ ! =))

chaube_2804

chaube_2804

hailinhtk21 đã viết:
chaube_2804 đã viết:

Mày nói như phặc.
Tao vẫn còn zin nè.
Anh Phà iêu ạ Smile
Anh Phương iêu ạ Smile
phặc là cái thể loại gì hả bà chị ? lại còn thanh minh thanh nga vs hai anh "êu" nữa chứ ! pirat pirat

hong_sakura

tổ chức nho nhỏ thôi, chứ tổ chức to quá thiên hạ nó lại bảo mình cậy có tiền khoe khoang thì mệt lắm. Tiền thì bác hok thiếu, tiền lẻ bác thừa thãi còn tiền đô thì hok có đủ ví để nhét vào.

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

hong_sakura đã viết:tổ chức nho nhỏ thôi, chứ tổ chức to quá thiên hạ nó lại bảo mình cậy có tiền khoe khoang thì mệt lắm. Tiền thì bác hok thiếu, tiền lẻ bác thừa thãi còn tiền đô thì hok có đủ ví để nhét vào.
chị hỏi khí ko phải có phải là tiền đô la âm phủ vs tiền 200đ ko? Razz Razz Razz Razz

hong_sakura

hok, tiền đô thiệt chứ em chơi đô la âm phủ làm gì. Thằng đệ em là cường đô la hum nọ vừa vay em 2 triệu đô xong em còn chả muốn đòi nữa là. HL đâu, mau gọi con rể vào đây nhập hội buôn dưa lê bán dưa chuột đi.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2