AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB

[RDH]ladyanhanh_ak21
hong_sakura
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hong_sakura

Sau 1 time học cùng trường với các tiền bối, em rút ra được những điểm bỉ ổi của các tiền bối CYB như sau:
1. Mồm thì rõ to là phải chấp hành luật ATGT thía mà lại cứ thường xuyên vi phạm. Có thể kể đến 1 số cái tên quá đỗi quen thuộc với đội thanh niên xung kích như: Liên lê, Linh lớp 11 văn chuyên môn vi phạm rồi ra van nài xung kích hok ghi. Ồ khiếp rõ dơ.
2. Hay nói xấu lớp 10. Nhất là cái bọn LK20, bọn con gái ý, chuyên môn đá đểu những em lớp 10 xinh tươi hơn chúng nó như em chẳng hạn. Hihi. ;Wink
3. Không bik nhường nhịn hậu bối gì cả. Đấy, bà con thấy cái vụ lớp 11T đấy, đã tranh chỗ của người ta rồi lại còn chửi nữa chứ. Thật là vô văn hóa. Ồ khiếp rõ dơ.
4. Khả năng trốn tội là rất cao. Hồi lớp mình trực tuần, các tiền bối toàn trốn tội đổ lỗi cho xung kích ghi sai. Bực mình.
5. Không có tinh thần đoàn kết. Ở đâu ra cái thói thấy các hậu bối cần giúp thì lại đứng nhìn rồi cười cười nói nói chứ. Không thể chịu nổi. Mà chỉ bik có mỗi lớp mình thôi. EM thề là từ đầu năm học đến h em hok bik lớp 11k ở đâu, chả thấy lộ diện bao h. Sax.
Em tạm thời mới nghĩ ra từng đấy, còn nếu ai bik thêm thì cứ thêm vào cho nhìu naz. Ủng hộ em cái chứ chooxem ế ẩm quá cơ. Sad(

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

chị có thể nói đc 1 câu em đanh đá wa' Hồng trù ạk. Như chị ý

hong_sakura

[RDH]ladyanhanh_ak21 đã viết:chị có thể nói đc 1 câu em đanh đá wa' Hồng trù ạk. Như chị ý
em chả thấy có gì là đanh đá cả, đấy là nói ra sự thật mà thôi, nói ra để toàn dân thiên hạ bik mà sửa đổi.

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

sau này ko biết các em K22 có lập 1 topic "Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB" bao gồm cả AK21 nhà mình ko nhỉ ? Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB 757450

https://ak21ntt.forumvi.com

hong_sakura

hok có đâu, vì lớp mình thánh thiện và hòa đồng như thía này cơ mà. Ngày nào lớp mình còn mẹ thì ngày ấy sẽ hok bị nói đâu.

chaube_2804

chaube_2804

không có cái 2pic "Những thói hư tật xấu của các tiền bối CYB" bao gồm cả AK21 nhà mình , nhưng mà sẽ có cái
"Những con yêu tinh AK21 " =))

TanBoyHan

TanBoyHan

TGD oiiiiiii......Nhin` lai. ban? than di Smile) =))...ma` luk len lop' 11 thi chua bjk the nao` dk dau hehe fai? bjet bat nat tre? kon chu'''[b] Laughing Laughing

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Duy Tân nói đúng đấy. Lên lớp 11 mình lại bắt nạt K22 thôy ý mà Very Happy Very Happy Very Happy đấy là truyền thống rùi ko sửa đc đâu. cố chịu 1 năm này thôy. năm sau sẽ khác Razz Razz ( chả bít năm sau có đc ở lại trg đc ko hay lại đi trg khác Sad Sad Sad

monitiesmino

Ho ho, da co han 1 bai hoanh trang ntn tren forum lop roi co ah? BTC muon nam, nhg pai nho ghi ng khoi xuong chu de (tren CYB) la monimino day nha. Minh VIP ghe!

hong_sakura

monitiesmino đã viết:Ho ho, da co han 1 bai hoanh trang ntn tren forum lop roi co ah? BTC muon nam, nhg pai nho ghi ng khoi xuong chu de (tren CYB) la monimino day nha. Minh VIP ghe!
chuyện, BTC mà lại. Mà ct có cần phải để cái ava thía kia hok hả, nhìn bôi bác chết đi đc. Sẽ hok có yêu tinh gì đâu be ạ mà chỉ có các thiên thần thôi. Smile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]