AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hong_sakura

đầu tiên, em xin chào tất cả mọi người và xin mọi người chỉ đọc chứ đừng nói ra mồm hok chít em đấy
E hèm, bắt đầu chém gió và nói xấu à nhầm phát bieur cảm nghĩ về cô.
Thứ nhất, em thấy cô vẫn còn quá trẻ để có thể dạy môn tin. Ở tuổi của cô thì chỉ dạy môn thể duucj là vừa sức thôi mà là thể dục dưỡng sinh ý ạ. Em thấy mấy ông baf ở xóm em chạc tuổi cô đều nghỉ hưu mà đi tập dưỡng sinh cả rồi.
Thứ hai: cô dạy hay cực kì hay hay lắm lun ý. Hay đến nỗi mà em chả bik cô đang dạy ở phần nào, trang nào ý. Cứ cái tình hình này chắc em chả bik dùng word mất.
Thứ ba: cô là cô giáo đầu tiên dạy tin bắt chúng em làm bài. Em thấy cái này thật là bổ ích vif nó làm tiêu tốn thời gian của em vào những việc vô ích.
Thứ tư: kiến thức về tin của cô thật là sâu rộng. Khi nào cô dạy bọn em cài lại win cô naz.
Tạm thời mới có thế thôi, mong mọi người bổ sung thêm để trở thành một bài phát biểu cảm nghĩ hoàn hảo.

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

chị thấy cảm nghĩ của em quá hoàn hảo rùi. chỉ cần bổ sung thêm là cô giảng hay quá làm trong h em rất muốn ngủ Razz Razz Razz Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

monitiesmino

Co day tin moi ah? Co toan phat am tieng anh ko chuan, day theo kieu cu. Co lai cho cuc ky nhieu bai tap nua chu, choang luon!

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

em thấy cô cự kì sáng tạo Very Happy tương lai ko xa, e tin chắc rằng cô sẽ sáng tạo ra 1 ngôn ngữ mới, 1 ngôn ngữ sẽ khiến cho cả thế giới fải kinh ngạc phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin 151989
cút...e rít....(her, tự dưng em quên mất rôi, mn xem rồi bổ sung. e thấy ngôn ngữ của cô rất giàu sức gợi hình, gợi tả phát biểu cảm nghĩ về cô giáo dạy tin 184208 )

https://ak21ntt.forumvi.com

hong_sakura

oh no no no. Cái đấy hok phải là eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee rít. Như thía mới có thể lột tả hết đc

TanBoyHan

TanBoyHan

TGD mat' ruoi qua' Laughing Laughing Laughing

hong_sakura

oh no no no. Đấy hok phải là mát rượi mà là dám nói lên sự thật để cô còn sửa

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]