AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
monitiesmino I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
monitiesmino I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
monitiesmino I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
monitiesmino I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
monitiesmino I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
monitiesmino I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
monitiesmino I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
monitiesmino I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
monitiesmino I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

monitiesmino

5 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1monitiesmino Empty monitiesmino Wed Jan 12, 2011 6:27 am

monitiesmino

Em thay cai forum cua lop menh e am qua! Co ban la vi em cung ngai vao day chem (e la phai). Co may cai em cho len CYB, ngai cho lai, mn ung ho em cai nho (nhai" ung ho Hong Tru cai nho", co noi ban quyen day nha). Cai forum nay cung la kha hon so vs truoc roi nhg em van chua ung cai hinh nen dau, hoi roi va quan trong la... ko co anh phong to cua e, anh admin ah.
1, Ai o trong hoi nhung ng phat cuong vi Sungkyunkwan Scandal (e biet lop minh co nhieu mems) thi sang cho nhac phim lam binh luan... phim ho em cai
2, Ai co nhu cau mua quan ao thi sang topic em rao vat ma mua ho em chu
The nha, tu sang ben CYB forum ho em. Mn (nhg ai giup em) tot nhat tran
doi!

P/s: Vietkey nha em hay truc trac nha

Được sửa bởi monitiesmino ngày Wed Jan 12, 2011 6:30 am; sửa lần 1. (Reason for editing : pt)

2monitiesmino Empty Re: monitiesmino Thu Jan 13, 2011 11:50 pm

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

anh thấy bực cái 4rum CYB rồi đấy !
cái nick của anh bị suspend ko lí do, ko thông báo Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad

https://ak21ntt.forumvi.com

3monitiesmino Empty Re: monitiesmino Fri Jan 14, 2011 12:44 am

hong_sakura

ho6ho, huyền diệu cũng ghen ăn tức o83 vs mình nên mới tự sướng lập cái topic này. Duyệt

4monitiesmino Empty Re: monitiesmino Fri Jan 14, 2011 9:13 am

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

hong_sakura đã viết:ho6ho, huyền diệu cũng ghen ăn tức o83 vs mình nên mới tự sướng lập cái topic này. Duyệt
Huyền Diệu thíck chị lập topic cho. cái topic của Hồng Trù là chị lập cho nó đấy. đã chả bít ơn thì thôy lại còn chửi em. Láo thật Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

5monitiesmino Empty Re: monitiesmino Tue Jan 18, 2011 12:16 am

monitiesmino

hong_sakura đã viết:ho6ho, huyền diệu cũng ghen ăn tức o83 vs mình nên mới tự sướng lập cái topic này. Duyệt
Em tu suong nhu nay la BTC huan luyen e day, ga nha cua cong ty ma lai

6monitiesmino Empty Re: monitiesmino Tue Jan 18, 2011 12:20 am

monitiesmino

[RDH]ladyanhanh_ak21 đã viết:
Huyền Diệu thíck chị lập topic cho. cái topic của Hồng Trù là chị lập cho nó đấy. đã chả bít ơn thì thôy lại còn chửi em. Láo thật Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
The ma c cha noi cho e som, de mang tieng tu suong nez. Thoi, e lap cai nay coi nhu la de mn vao noi xau, gop y (no sau lung) va quan trong la de... khen e. He he. Tu suong no 01

7monitiesmino Empty Oi zoi oi Tue Jan 25, 2011 3:04 am

monitiesmino

Moi ng oi cai CYB lam sao y, bay gio thi vao dc roi nhg bi thiet hai nang ne hay sao y: mat bai, con toan bai tu dot thang 10, ava va chu ky cu... cu nhu tro ve thoi do da nguyen thuy y, ngu hiem! Lam e mat cong post bai, gio thi mat ca chi lan chai, trang tay!!!!

8monitiesmino Empty Re: monitiesmino Wed Jan 26, 2011 6:54 am

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

monitiesmino đã viết:Moi ng oi cai CYB lam sao y, bay gio thi vao dc roi nhg bi thiet hai nang ne hay sao y: mat bai, con toan bai tu dot thang 10, ava va chu ky cu... cu nhu tro ve thoi do da nguyen thuy y, ngu hiem! Lam e mat cong post bai, gio thi mat ca chi lan chai, trang tay!!!!
thế mới biết 4rum lớp mình ngon thế nào.hhe monitiesmino 89263

9monitiesmino Empty Re: monitiesmino Fri Jan 28, 2011 7:09 am

chaube_2804

chaube_2804

theo như nguồn thông tin của em thì cái 4rum trường minh hôm trước bị một đứa nào đấy ở Nguyễn Huệ hack nên thành ra như thế ! 4rum lớp mình ít người biết khéo lại hay ! =))

10monitiesmino Empty Re: monitiesmino Sat Jan 29, 2011 6:58 pm

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

đúng đấy. 4rum trường mình chán thật. ko thể vào đc luôn. hôm nọ định vào topic lớp mình để chém gió nhưng ko vào đc. nản vãi. Neutral Neutral Neutral

11monitiesmino Empty Re: monitiesmino Wed Feb 02, 2011 3:23 am

hong_sakura

đúng là con người. Hok ăn đc thì phải đạp đổ

12monitiesmino Empty Hi ha Fri Feb 04, 2011 12:46 am

monitiesmino

Chúc mn ăn Tết vui vẻ, thực ra là gần hết Tết rồi, nhớ mn quá nên lên viết linh tinh thôi. Hôm đi ăn chơi vs lớp ko đi đc, tiếc quá! Sau Tết thấy hơi hẫng và mệt, chả muốn chơi bời gì. Đấy, nhớ đến bị ốm hôm nọ, cho em gửi lời cảm ơn tới Hồng Trù và em Buy. Lúc em ốm, có Hồng Trù hay hỏi han và cho em dựa dẫm, sau hôm đấy đi học, cũng lại là Hồng Trù hỏi thăm ( đầu tiên và duy nhất). Còn em Buy, trời mưa, đi học về muộn+ đói là thế mà cũng nhiệt tình đèo em vượt đường, băng mưa đi mua sữa (mà con bạn thân em còn ko cho sữa+ mượn xe của nó). Ko bỏ bom e, Buy đèo em về tận lớp. Cảm động và cảm ơn hai người lắm lắm! Yêu.

13monitiesmino Empty Re: monitiesmino Tue Feb 08, 2011 9:39 pm

hong_sakura

monitiesmino đã viết:Chúc mn ăn Tết vui vẻ, thực ra là gần hết Tết rồi, nhớ mn quá nên lên viết linh tinh thôi. Hôm đi ăn chơi vs lớp ko đi đc, tiếc quá! Sau Tết thấy hơi hẫng và mệt, chả muốn chơi bời gì. Đấy, nhớ đến bị ốm hôm nọ, cho em gửi lời cảm ơn tới Hồng Trù và em Buy. Lúc em ốm, có Hồng Trù hay hỏi han và cho em dựa dẫm, sau hôm đấy đi học, cũng lại là Hồng Trù hỏi thăm ( đầu tiên và duy nhất). Còn em Buy, trời mưa, đi học về muộn+ đói là thế mà cũng nhiệt tình đèo em vượt đường, băng mưa đi mua sữa (mà con bạn thân em còn ko cho sữa+ mượn xe của nó). Ko bỏ bom e, Buy đèo em về tận lớp. Cảm động và cảm ơn hai người lắm lắm! Yêu.
Ui, cảm động quá. Smile)

14monitiesmino Empty Re: monitiesmino Wed Feb 09, 2011 12:46 am

chaube_2804

chaube_2804

em Buy là đứa nào ý nhỉ ? Rolling Eyes

15monitiesmino Empty Re: monitiesmino Thu Feb 10, 2011 4:25 am

monitiesmino

chaube_2804 đã viết:em Buy là đứa nào ý nhỉ ? Rolling Eyes
Em Bi theo kiểu nói của Vẹt

16monitiesmino Empty Re: monitiesmino Fri Feb 11, 2011 1:07 am

hong_sakura

xin thong bao'. Lop' minh` sap' to chuc do re mi' naz

17monitiesmino Empty Re: monitiesmino Fri Feb 11, 2011 2:43 am

chaube_2804

chaube_2804

à à! thì ra thế! thank Hồng Trù vì đã chỉ giáo! hế hế!
đúng là vợ của Vẹt ku, nói năng cũng giống ck lun!
Mà kiểu này nhà mình lại loạn luân tiếp roài, chủ tịch Beloy là chị mềnh nhưng lại là vk của em mềnh! nhiều họ hàng khổ thía
What a Face What a Face

18monitiesmino Empty Re: monitiesmino Fri Feb 11, 2011 2:46 am

chaube_2804

chaube_2804

hong_sakura đã viết:xin thong bao'. Lop' minh` sap' to chuc do re mi' naz
thành phần tham gia là ai hở bác? thời gian,địa điểm thế nào í nhờ? yêu cầu ban tổ chức chuẩn bị sẵn giấy mời nhá!

19monitiesmino Empty Oi zoi oi Tue Feb 15, 2011 3:59 am

monitiesmino

ha ha, phai la tuyen thi sinh moi dung. Moi co 2 vo chong nha Do Be tham gia thoi. Loa loa loa, di tim nhan tai danh giac cuu lop....ha ha. HTru- chuyen gia i ven, muon spam nh lam nhg ko co tg, cong suc va tien bac. Phai di CB cho cuoc thi chu

20monitiesmino Empty Re: monitiesmino Thu Feb 17, 2011 12:54 am

hong_sakura

day' la` BTC moi' thong bao' thoi. Con` tuc hien ti` can` phai co' ekip

21monitiesmino Empty Thông báo nè. Loa loa loa Sat Feb 19, 2011 4:14 am

monitiesmino

Đc sự chỉ đạo của mama tổng quản lớp, Bell và Châu sẽ tổ chức và biên tập cuộc thi đg lên đỉnh Ô li vơ. Thông bào để cả nhà cùng biết và (phải) giúp đỡ, cả lớp cùng hoàn thành.(Tớ rút kinh nghiệm rồi, ko ôm việc như lúc làm báo tường đâu). Công việc bây h thế này nhé:
1, ai tham gia cuộc thi thì nhanh ghi danh đăng kí
2, mn cùng nghĩ hình thức tổ chức (cái này đơn giản) và, cái này ko pải mn mà là mỗi người nhé, chuẩn bị cho chúng tớ tối thiểu 5 câu hỏi về các lĩnh vực xã hội, các môn học...
3, lưu ý một số cá nhân đặc biệt, giao nhiệm vụ (thực ra là chỉ định và cưỡng chế bằng tư hình... của tớ):
Toán: Phà, Lê, Thúy
Văn: Hồng Trù
Anh: Vân Anh, Hoàng Linh
Lý: Trần Nguyên, Thúy, Phà
Hóa: Nhật Anh chim
Cái này còn nhiều cái để bàn lắm, nhường đất cho mn bàn đấy... Cố gắng cả lớp cùng làm nhé, đây là cơ sở chuẩn bị cho thi cấp cao hơn đấy (trường, và khủng là... lên ti vi). Mỗi ng giúp một tay nào!
P/s: Thông báo này thay cho giấy mời (Thế thôi chứ tớ vẫn thông báo offline cho một số hotdog, bàn luận online trên forum, yahoo hoặc offline ở lớp nha)

22monitiesmino Empty Re: monitiesmino Sun Feb 20, 2011 3:11 am

chaube_2804

chaube_2804

hè hè, chỉ sợ ko ai vào 4rum lớp mifnhd dể đọc cái này! Smile Exclamation

23monitiesmino Empty Re: monitiesmino Tue Feb 22, 2011 12:53 am

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

anh sẽ nhận làm clip câu hỏi Tiếng Anh.
hiện nay đã tuyển tập đc 2700 câu hỏi về các lĩnh vực ( Kiến thức thực nha)
cuộc thi có thể sẽ mai tính chất vui chơi nhưng cũng ko thể bôi bác đc. Phải thể hiện đc cả phong cách và đẳng cấp của AK21 chớ. monitiesmino 184208

24monitiesmino Empty Re: monitiesmino Wed Feb 23, 2011 7:03 am

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

em cũng xin nói luôn là em ko bít dặt câu hỏi đâu. mà chị có giỏi hoá đâu mà đặt câu hỏi cơ chứ. e bảo Hoàng linh ngồi ngay dưới e ý. trả lời thì còn bít 1 ít chứ đặt câu hỏi thì chịu Sad Sad Neutral Neutral Neutral

25monitiesmino Empty Re: monitiesmino Thu Mar 17, 2011 1:24 am

monitiesmino

AK21 muôn năm, beforever

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next