AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D

monitiesmino
Mr.[K]id
[RDH]ladyanhanh_ak21
Lam_Cripz
8 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D Empty xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D Tue Jan 04, 2011 6:19 am

Lam_Cripz

comment nào Smile)

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Tao chỉ có thể nói đc 1 câu thôy. Qúa mất dạy.

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

chả hiểu j cả ? biết là nó mất dạy nhưng vẫn chả hiểu j cả ? Embarassed

https://ak21ntt.forumvi.com

monitiesmino

[b]Moi xem dc os36 nhg ... ko xem nua + ko hieu may

Lam_Cripz

nói thẳng là thằng đấy nó xoay bằng chim Smile)

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

Lam_Cripz đã viết:nói thẳng là thằng đấy nó xoay bằng chim Smile)
sao lại thế đc nhỉ?

Lam_Cripz

Smile) hỏi hay vãi. tao cũng không biết tại sao Smile)=))

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Lâm thử đi Lâm. Cả Phà nữa. Thử rồi sẽ bít tại sao. Very Happy Very Happy Very Happy Nhưng ma t nghĩ nó chỉ lừa để mình ngĩ đấy là cái ... thôy. chứ ko phải thật đâu. làm gì có cái nào to như thế. của voi thì may ra bằng. Smile Smile Smile

Lam_Cripz

nhật anh biết rõ thế =))

hong_sakura

t chua xem nhung thay thien ha bao mat' day nen t se ko xem. Anh huong den tam hon` tho ngay cua t.

chaube_2804

chaube_2804

[RDH]ladyanhanh_ak21 đã viết:Lâm thử đi Lâm. Cả Phà nữa. Thử rồi sẽ bít tại sao. Very Happy Very Happy Very Happy Nhưng ma t nghĩ nó chỉ lừa để mình ngĩ đấy là cái ... thôy. chứ ko phải thật đâu. làm gì có cái nào to như thế. của voi thì may ra bằng. Smile Smile Smile
Nhật Anh nói chí phải ! =))
đề nghị không up mấy clip kiểu này nhá , cảnh sát mạng mà sờ gáy thì con Phà lên phường ! chauma

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Lam_Cripz đã viết:nhật anh biết rõ thế =))
Lâm cứ quá khen. ko thế đã ko phải là t. Embarassed Embarassed

Lam_Cripz

cái này nó up trên youtube có sao đâu up lên đây cũng chả sao hehe

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

chaube_2804 đã viết:
[RDH]ladyanhanh_ak21 đã viết:Lâm thử đi Lâm. Cả Phà nữa. Thử rồi sẽ bít tại sao. Very Happy Very Happy Very Happy Nhưng ma t nghĩ nó chỉ lừa để mình ngĩ đấy là cái ... thôy. chứ ko phải thật đâu. làm gì có cái nào to như thế. của voi thì may ra bằng. Smile Smile Smile
Nhật Anh nói chí phải ! =))
đề nghị không up mấy clip kiểu này nhá , cảnh sát mạng mà sờ gáy thì con Phà lên phường ! xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D 461931
sao lại là anh lên phường? Mad mà mấy cái này có làm sao đâu xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D 184208

chaube_2804

chaube_2804

bị công an sờ gáy thì phải lên phường chứu ao ! con người này hỏi lạ ! Suspect Suspect

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

chaube_2804 đã viết:bị công an sờ gáy thì phải lên phường chứu ao ! con người này hỏi lạ ! Suspect Suspect
í anh là : A KO POST MẤY CÁI MẤT DẠY ĐÓ THÌ SAO LẠI FẢI LÊN PHƯỜNG !

hailinhtk21

hailinhtk21

=))
Nhìn mấy thằng giám khảo cứ như kiểu thèm thuồng lắm í.
Còn bà giám khảo thì miễn bàn Smile)

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

Mr.[K]id đã viết:
chaube_2804 đã viết:bị công an sờ gáy thì phải lên phường chứu ao ! con người này hỏi lạ ! Suspect Suspect
E thông minh vl. Thế ai là admin thế? ko quản lí thành viên lại còn to mồm. ng ta bắt admin đầu tiên đấy. sau rồi mới hỏi đến ng post. lúc đấy thì khóc ko ra nổi tiếng đâu. Sad Sad Sad Cool Cool Cool Trc trg cấp 2 của chị cũng bị như thế 1 lần rùi đấy. nên rút kinh nghiệm.
@ Lâm: đã chả quản lí thành viên thì thôy lại còn tuyên truyền bậy bạ. làm mod mà hay nhỉ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Mad Mad

hong_sakura

lady anh2, chị cũng đang nói láo đấy, chị nói láo vl ra mà còn nói người khác. hoho

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

[RDH]ladyanhanh_ak21 đã viết:
Mr.[K]id đã viết:
E thông minh vl. Thế ai là admin thế? ko quản lí thành viên lại còn to mồm. ng ta bắt admin đầu tiên đấy. sau rồi mới hỏi đến ng post. lúc đấy thì khóc ko ra nổi tiếng đâu. Sad Sad Sad Cool Cool Cool Trc trg cấp 2 của chị cũng bị như thế 1 lần rùi đấy. nên rút kinh nghiệm.
@ Lâm: đã chả quản lí thành viên thì thôy lại còn tuyên truyền bậy bạ. làm mod mà hay nhỉ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Mad Mad
-Thứ nhất : admin 4rum này ko chỉ có 1 !
-Thứ 2: cái mất dạy này là NT ( Dutch Audition) đấy mấy chị ạ ! chắc thứ NT này chỉ có cái thằng thần kinh nào post lên mới hiểu đc !

chaube_2804

chaube_2804

ẹc , nhưng mà người chịu trách nhiệm chính vẫn là Phà thui , nói thế đê mà cẩn thận , không là mất mấy triệu như chơi đấy ông anh ạ !

hong_sakura

hehe. Con Phà mà bị phạt có thì chỉ có nước bán cái xe candy mà trả tiền thì thôi. Hoho.

Lam_Cripz

đứa nào chưi tao THẦN KINH ĐẤY
cái này không lên phường đc đâu zz. phải hở hăn cái .... ra mới lên Smile)

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

hong_sakura đã viết:lady anh2, chị cũng đang nói láo đấy, chị nói láo vl ra mà còn nói người khác. hoho
nói láo thì ko sao Very Happy Very Happy Very Happy còn cho những cái mất dạy lên thì mới lo Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil e Trù ạk. mà em có hiểu VL là cái gì ko. Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes nhìn mặt ngu ngu thế chắc ko hiểu rồi. VL là VẬT LÍ em yêu ạk. có cái đầu óc dirty của em lại nghĩ linh tinh ý Very Happy Very Happy Very Happy
@ all: nói chung là ko sao đâu. t doạ thế để cho có ng sợ mất ngủ thôy. Very Happy Very Happy Very Happy chứ chẳng sao cả. Phà ko đến mức phải bán xe candy đâu. vì nếu có vi phạm thật ( nếu thôy nhá Very Happy Very Happy ) thì cũng chỉ phải nộp từ 1 đến 2 triệu thôy. Razz Razz Razz Ko phải lo đâu Phà ạk. tội gì cứ đổ hết lên đầu Lâm là xong ý mà Razz Razz Razz vs cả t thấy cái đấy cũng chưa đến mức phải lên phường. vì nó chỉ lừa mọi ng thế thôy. chứ ko phải thật đâu mà lo. hì2
@ Phà: làm gì có admin nào nữa đâu hả e yêu. Question Question Question

hong_sakura

lày lày, có mà cí đầu óc chị dirty ý. Em cũng cgir nói là vật lí thôi chứ em có định nói là gì gì như chị nói đâu. Chị thía nayyf làm sao mà châu be nó tiến bộ được, phải như em ý

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next