AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AK21 Chuyên Nguyễn Tất Thành

Latest topics
» Phong trào Nhân Văn-Giai Phẩm - Tố Hữu đã nói gì? Vui lòng đọc đến dòng cuối...
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 9:07 am by Đất nước may mắn

» Thơ Tố Hữu...góc nhìn khác từ những con người khác...từ nhân dân...(!)
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 8:56 am by Đất nước may mắn

» áo lớp chính thức
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 9:01 am by brilliantrose

» helo ^*^!!!
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:44 am by monitiesmino

» áo lớp mình
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 7:05 am by monitiesmino

» bán thiệp, mại zô
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 3:21 am by hong_sakura

» cho anh tham gia với nha hjhj
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:35 am by Lady_lonely

» Tất niên + SN Hương Khuyển
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 am by Lady_lonely

» những bài văn củ chuối thời @
xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:26 am by hong_sakura

You are not connected. Please login or register

xem đi :)) xem xong cấm chửi tao :D

monitiesmino
Mr.[K]id
[RDH]ladyanhanh_ak21
Lam_Cripz
8 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Apocalypse

Apocalypse

Mr.[K]id đã viết:chả hiểu j cả ? biết là nó mất dạy nhưng vẫn chả hiểu j cả ? Embarassed
Định tỏ ra ngây thơ à?

hong_sakura

sao đức lại nói phà như thía. Tình nghĩa bao năm nay giữa cậu và phà đã chấm dứt rồi sao.. Ở trên lớp vẫn thấy nói chuyện rôm rả lắm cơ mà sao bh lại như thía này.

Apocalypse

Apocalypse

hong_sakura đã viết:t chua xem nhung thay thien ha bao mat' day nen t se ko xem. Anh huong den tam hon` tho ngay cua t.
"Thơ ngây"!!!! pig pig pig pig

Mr.[K]id

Mr.[K]id
Admin
Admin

Apocalypse đã viết:
hong_sakura đã viết:t chua xem nhung thay thien ha bao mat' day nen t se ko xem. Anh huong den tam hon` tho ngay cua t.
cái này mí lâu xem mãi rồi nhể ?

https://ak21ntt.forumvi.com

Apocalypse

Apocalypse

Mr.[K]id đã viết:
Apocalypse đã viết:
cái này mí lâu xem mãi rồi nhể ?
Cháu ko cần xem nhiều đâu. Chắc là đồ giả. lol! lol!

Apocalypse

Apocalypse

hong_sakura đã viết:sao đức lại nói phà như thía. Tình nghĩa bao năm nay giữa cậu và phà đã chấm dứt rồi sao.. Ở trên lớp vẫn thấy nói chuyện rôm rả lắm cơ mà sao bh lại như thía này.
Thôi cho em xin silent

hong_sakura

hehe. Đưa tiền đây rồi chị cho xin. Còn nếu muốn xin tiền thì hum nay chị hok có tiền lẻ đâu. thông cảm naz.

[RDH]ladyanhanh_ak21

[RDH]ladyanhanh_ak21

hong_sakura đã viết:lày lày, có mà cí đầu óc chị dirty ý. Em cũng cgir nói là vật lí thôi chứ em có định nói là gì gì như chị nói đâu. Chị thía nayyf làm sao mà châu be nó tiến bộ được, phải như em ý
như em có phải là cái kiểu: "con nai vàng ngơ ngác đạp trên xác bác thợ săn" ko? Nếu thế thì chị xin khiếu. Chị ko thể dạy con chị giả nai đc. có nào dùng thế. thế nó mới tạo nên cá tính đc, e yêu ạk. Châu theo em để mà nó cat cat cat albino albino ngơ ngác wa' thì ko đc e ạk.
@ Mí Lâu: Lâu ơi bà cháu mình quan điểm giống nhau. Ko như thg bố cháu "ngây thơ" tưởng đấy là thật. tội nghiệp Rolling Eyes Rolling Eyes No No No

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2